ZEEKR 001 KA 100kWh 4WD VERSION, MAFI KARANCIN PRIMARY SOURCE
BASIC PARAMETER
Kerawa | ZEKR |
Daraja | Motar matsakaici da babba |
Nau'in makamashi | lantarki mai tsafta |
Rage Wutar Lantarki na CLTC (km) | 705 |
Lokacin cajin baturi (h) | 0.25 |
Matsakaicin cajin baturi (%) | 10-80 |
Matsakaicin iko (kW) | 580 |
Matsakaicin karfin juyi (Nm) | 810 |
Tsarin jiki | 5-kofa, 5-kujera hatchback |
Motoci (Ps) | 789 |
Tsawon * Nisa* Tsawo(mm) | 4977*1999*1533 |
Hanzarta (s) na aiki na 0-100km/h | 3.3 |
Matsakaicin gudun (km/h) | 240 |
Garanti na mota | 4 shekara ko kilomita 100,000 |
Manufar garantin mai shi na farko | Shekaru 6 ko kilomita 150,000 |
Nauyin sabis (kg) | 2470 |
Matsakaicin nauyin nauyi (kg) | 2930 |
Jimlar yawan adadin tirela (kg) | 2000 |
Tsawon (mm) | 4977 |
Nisa (mm) | 1999 |
Tsayi (mm) | 1533 |
Ƙwallon ƙafa (mm) | 3005 |
Tushen dabaran gaba (mm) | 1713 |
Tushen ƙafafun baya (mm) | 1726 |
Mafi ƙarancin izinin ƙasa ba tare da izinin lamuni ba (mm) | 158 |
Kusurwar kusanci(º) | 20 |
Wurin Tashi (º) | 24 |
Matsakaicin gradient(%) | 70 |
Tsarin jiki | hatchback |
Yanayin buɗe kofa | Ƙofar lilo |
Adadin kofofin(kowane) | 5 |
Adadin kujeru(kowane) | 5 |
Girman gangar jikin (L) | 2144 |
Coefficient na juriya na iska (Cd) | 0.23 |
Jimlar ƙarfin mota (kW) | 580 |
Jimlar ƙarfin mota (Ps) | 789 |
Jimlar karfin juyi (Nm) | 810 |
Matsakaicin ƙarfin motar gaba (kW) | 270 |
Matsakaicin karfin juyi na gaba (Nm) | 370 |
Matsakaicin ƙarfin motar baya (kW) | 310 |
Matsakaicin karfin juyi na baya (Nm) | 440 |
Yawan tuki | Motoci biyu |
Tsarin motoci | Gaba + baya |
Tsarin sanyaya baturi | Liquid sanyaya |
Canjin yanayin tuƙi | wasanni |
tattalin arziki | |
misali/ta'aziyya | |
giciye-kasa | |
filin dusar ƙanƙara | |
al'ada/keɓancewa | |
Tsarin kula da jirgin ruwa | cikakken gudun karbuwa cruise |
Nau'in maɓalli | makullin nesa |
bluetooth kry | |
UWB Digital key | |
Ayyukan shiga mara maɓalli | abin hawa gaba daya |
Nau'in Skylight | Kar a kunna hasken sararin sama |
Abun tuƙi | ● |
dumama tuƙi | ● |
Ƙwaƙwalwar motar tuƙi | ● |
Ayyukan caji mara waya ta wayar hannu | Layi na gaba |
Kayan zama | dermis |
Aikin wurin zama na gaba | zafi |
iska | |
tausa | |
Siffar wurin zama jere na biyu | zafi |
Yanayin kula da zafin jiki na kwandishan | Na'urar kwandishan ta atomatik |
PM2.5 tace na'urar a mota | ● |
Na'urar kamshin cikin mota | ● |
SEA gine | ● |
LAUNIN WAJE
LAUNIN CIKI
Muna da kayan aikin mota na farko, farashi mai tsada, cikakkiyar cancantar fitarwa, ingantaccen sufuri, cikakken sarkar tallace-tallace.
WAJEN WAJE
Ayyukan abin hawa: An sanye shi da injina biyu na gaba da na baya, jimlar ƙarfin motar shine 580kW, jimlar juzu'in shine 810 Nm, haɓakar 0-100k na hukuma shine 3.3 seconds, kuma CLTC tsantsa kewayon balaguron lantarki shine 705km.
Tashar jiragen ruwa masu sauri da jinkirin caji: Mai jinkirin cajin tashar yana kan shingen gaba a gefen direba, kuma tashar caji mai sauri tana kan shingen baya a gefen direba, tare da daidaitaccen aikin samar da wutar lantarki na waje.
Tsarin bayyanar: Tsarin waje yana da ƙasa da fadi. Gaban motar yana amfani da fitilun fitilun da aka raba, kuma rufaffiyar gasa ta bi ta gaban motar kuma tana haɗa ƙungiyoyin hasken da ke bangarorin biyu. Layukan gefen motar suna da taushi, kuma bayan motar tana ɗaukar ƙira mai sauri, wanda ke sa bayyanar gaba ɗaya ta zama siriri da kyau.
Fitilar fitillu da fitilun wutsiya: Fitilar fitilun fitilun suna ɗaukar ƙirar tsaga, tare da fitilun da ke gudana da rana a saman, kuma fitilun wut ɗin suna ɗaukar ƙira iri-iri. Dukkanin jerin suna sanye da tushen hasken LED da fitilun matrix a matsayin ma'auni, kuma suna tallafawa babban katako mai daidaitawa.
Ƙofar mara ƙarfi: Yana ɗaukar ƙofa mara ƙarfi kuma ta zo daidai da ƙofar tsotsa ta lantarki.
Hannun ƙofa na ɓoye: An sanye shi da hanun ƙofar ɓoye, duk samfuran sun zo daidai da cikakken shigarwar mota marar maɓalli.
CIKI
Smart kokfit: Na'urar wasan bidiyo ta tsakiya tana ɗaukar ƙirar toshe launi, an nannade shi a cikin babban yanki na fata, an tsara ɓangaren saman na kayan aikin tare da fata, kuma wani ɓangaren kayan ado mai wuya yana gudana ta cikin na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.
Panel na kayan aiki: A gaban direba akwai cikakken kayan aikin LCD mai girman inci 8.8 tare da ƙira mai sauƙi. Gefen hagu yana nuna nisan nisan miloli da sauran bayanai, gefen dama yana nuna sauti da sauran bayanan nishaɗi, kuma ana haɗa fitulun kuskure a cikin wuraren karkatar da bangarorin biyu.
Allon sarrafawa ta tsakiya: An sanye shi da allon kulawa na tsakiya mai girman inch 16.4, sanye yake da guntu Qualcomm Snapdragon 8155, yana tallafawa hanyar sadarwa ta 5G, yana tafiyar da tsarin ZEEKR OS, da ginanniyar ayyukan nishaɗi.
Tutiya na fata: Tutiya na fata da daidaitawar wutar lantarki daidai suke, sanye da dumama tutiya.
Cajin mara waya: Layi na gaba yana sanye da kushin caji mara waya a matsayin ma'auni, tare da matsakaicin ƙarfin caji na 15W.
Hannun Gear: An lulluɓe saman da fata, kuma akwai da'irar datsa chrome a kusa da waje.
Cockpit mai dadi: Kujerun gaba suna ɗaukar haɗaɗɗen ƙira, wanda aka yi da fata na gaske, kuma sun zo daidai da daidaitawar lantarki, samun iska, dumama, tausa, da ayyukan ƙwaƙwalwar ajiyar wurin zama.
Kujerun na baya: Tsarin toshe launi, madaidaicin baya da matashin wurin zama na launuka daban-daban, tsayin wurin zama a tsakiyar matsayi yana kusa da bangarorin biyu, kuma kusurwar baya tana daidaitacce. Sanye take da dumama wurin zama.
Rear allo: An sanye take da allon taɓawa mai girman inci 5.7 a ƙarƙashin tashar iska ta baya, wanda zai iya sarrafa kwandishan, hasken wuta, kujeru da ayyukan kiɗa.
Rear center armrest: Ana amfani da maɓallai a ɓangarorin biyu don daidaita kusurwar baya, kuma akwai panel tare da pads anti-slip a sama.
Maɓallin Boss: Layi na baya a gefen fasinja yana sanye da maɓallin shugaba, wanda zai iya sarrafa motsin kujerar fasinja da daidaitawar kusurwar baya.
Taimakon tuki: Madaidaicin ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masu ba da tallafi, tallafin tafiye-tafiye mai sauri mai sauri, taimakon layi, da manyan ayyuka na guje wa abin hawa.