• Volkswagen Kailuwei 2018 2.0TSL 2.0TSL kayan alatu mai taya huɗu na kujeru 7, Motar Amfani
  • Volkswagen Kailuwei 2018 2.0TSL 2.0TSL kayan alatu mai taya huɗu na kujeru 7, Motar Amfani

Volkswagen Kailuwei 2018 2.0TSL 2.0TSL kayan alatu mai taya huɗu na kujeru 7, Motar Amfani

Takaitaccen Bayani:

2018 Volkswagen Kailuwei 2.0TSL samfurin 7-seater na motar mota huɗu ya ja hankalin mutane da yawa a kasuwa saboda fa'idodi masu zuwa: Ƙarfin ƙarfin aiki: An sanye shi da injin turbocharged mai lita 2.0, yana ba da kyakkyawan iko da haɓaka aiki. Tsarin tuƙi mai ƙafa huɗu: Tsarin tuƙi huɗu yana haɓaka aikin wucewar abin hawa da kwanciyar hankali kuma ya dace da yanayin hanyoyi daban-daban. Kujeru masu faɗi da sarari: Tsarin kujeru bakwai yana ba da isasshen wurin zama ga fasinjoji, dacewa da iyalai da masu amfani waɗanda ke buƙatar kujeru da yawa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

BAYANIN HARBI

2018 Volkswagen Kailuwei 2.0TSL samfurin 7-seater na motar mota huɗu ya ja hankalin mutane da yawa a kasuwa saboda fa'idodi masu zuwa: Ƙarfin ƙarfin aiki: An sanye shi da injin turbocharged mai lita 2.0, yana ba da kyakkyawan iko da haɓaka aiki. Tsarin tuƙi mai ƙafa huɗu: Tsarin tuƙi huɗu yana haɓaka aikin wucewar abin hawa da kwanciyar hankali kuma ya dace da yanayin hanyoyi daban-daban. Kujeru masu faɗi da sarari: Tsarin kujeru bakwai yana ba da isasshen wurin zama ga fasinjoji, dacewa da iyalai da masu amfani waɗanda ke buƙatar kujeru da yawa.

Girman jikin Kailuwei yana da tsayin 5304mm, faɗinsa 1904mm, tsayinsa 1990mm, kuma ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafa 3400mm. A lokaci guda, ƙafafun Kailuwei suna amfani da 235/55 R17.

Dangane da fitilolin mota, Kailuwei yana amfani da fitilolin fitilun fitilun fitilun fitilun fitilolin mota da ƙananan fitilolin fitilolin mota. Tsarin ciki na Kailuwei yana da sauƙi kuma yana da kyau, kuma ƙirar kuma ta dace da kyawawan matasa. Maɓallan maɓalli suna da madaidaicin matsayi da sauƙin aiki. Dangane da na'urar wasan bidiyo ta tsakiya, Kailuwei yana sanye da allon launi na multimedia da kwandishan atomatik. Haɗe tare, idan aka kwatanta da motoci masu ƙima iri ɗaya, Kailuwei yana da ɗimbin gyare-gyare da ƙwarewar fasaha. Kailuwei yana amfani da dabaran tuƙi mai ayyuka da yawa da kayan aikin inji tare da bayyananniyar nuni da ingantaccen aiki.

An yi amfani da Kailuwei da injin turbocharged mai nauyin lita 2.0 tare da matsakaicin ƙarfin dawakai 204 da madaidaicin ƙarfin 350.0Nm. Dangane da ainihin ƙwarewar wutar lantarki, Kailuwei yana kula da daidaitattun halayen tuki na iyali. Fitowar wutar lantarki ya fi karko kuma yana da sauƙin tuƙi. Shi ne mafi kyawun zaɓi don tuƙi na yau da kullun.

BASIC PARAMETER

Mileage ya nuna kilomita 55,000
Kwanan watan lissafin farko 2018-07
Tsarin jiki MPV
Launin jiki baki
Nau'in makamashi fetur
Garanti na mota 3 shekaru / 100,000 kilomita
Kaura (T) 2.0T

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • 2024 LUXEED S7 Max+ Range 855km, Mafi ƙasƙanci Tushen Farko

      2024 LUXEED S7 Max+ Range 855km, Mafi ƙasƙanci Pri...

      BASIC PARAMETER LEVELS Matsakaici da manyan motocin Nau'in makamashi Tsaftataccen wutar lantarki CLTC kewayon baturi(km) 855 Lokacin cajin baturi (awati) 0.25 saurin cajin baturi (%) 30-80 Matsakaicin iko (kw) 215 Tsarin jiki 4-kofa 5-seater hatchback L*W*496 0-100km/h hanzari (s) 5.4 Babban gudun (km/h) 210 Yanayin tuƙi ya canza daidaitattun / Tattalin Arziki na Wasanni Keɓance / Keɓance daidaitaccen yanayin fedal guda ɗaya ...

    • GWM POER 405KM, Sigar Kasuwanci Nau'in Pilot Big crew cab EV, MY2021

      GWM POER 405KM, Sigar Kasuwanci Nau'in Pilot Bi...

      Kayan aiki na Mota Powertrain: GWM POER 405KM yana aiki akan tashar wutar lantarki, wanda ya ƙunshi injin lantarki wanda ke aiki da fakitin baturi. Wannan yana ba da damar tuki mai fitar da sifili da aiki mai natsuwa idan aka kwatanta da motocin injin konewa na ciki na gargajiya. Crew Cab: Motar tana da ƙirar taksi mai faɗi, tana ba da isasshen wurin zama ga direba da fasinjoji da yawa. Wannan ya sa ya dace da manufar kasuwanci ...

    • 2024 VOLVO C40 550KM, Dogon Rayuwa EV, Mafi ƙasƙanci Tushen Farko

      2024 VOLVO C40 550KM, Dogon Rayuwa EV, Mafi ƙasƙanci Pri...

      Siffar Samfuri (1) Zane-zane: Ƙirar fuskar gaba: C40 ta ɗauki ƙirar fuskar gaba ta salon "guduma" irin ta iyali ta VOLVO, tare da madaidaicin grille na gaba da ke kwance da kuma alamar tambarin VOLVO. Saitin hasken wuta yana amfani da fasaha na LED kuma yana da tsari mai sauƙi da daidaitacce, yana ba da haske da haske mai haske. Jiki mai jujjuyawa: Gabaɗayan siffar jikin C40 yana da santsi kuma mai ƙarfi, tare da layuka masu ƙarfi da masu lanƙwasa, yana nuna keɓaɓɓen c ...

    • 2024 BYD Yuan Plus Daraja 510km Kyakkyawan Model, Mafi ƙasƙanci Tushen Farko

      2024 BYD Yuan Plus Daraja 510km Kyakkyawan Yanayin ...

      BASIC PARAMETER Manufacture BYD Rank Karamin SUV Makamashi Nau'in Tsabtace Wutar Lantarki CLTC Batir Rage(km) 510 Lokacin Cajin Batir (h) 0.5 Lokacin Cajin Batir (h) 8.64 Babban Cajin Baturi (%) 30-80 Matsakaicin ƙarfin wuta (kW) 150 (ƙarashin ƙarfi) kofa SUV zuwa 3 5. Motoci (Ps) 204 Length * Nisa * Tsawo (mm) 4455*1875*1615 Official 0-100km/h hanzari (s) 7.3 Matsakaicin gudun (km/h) 160 Power daidai da fursunoni na man fetur ...

    • 2023 GEELY GALAXY L6 125KM MAX, PLUG-IN HYBRID, MAFI KARANCIN SHAFIN FARKO

      2023 GEELY GALAXY L6 125KM MAX, PLUG-IN HYBRID, L...

      BASIC PARAMETER Manufacturer Geely Rank Karamin mota Nau'in Makamashi Plug-in Hybrid WLTC Baturi Kewayon (km) 105 CLTC Kewayon baturi(km) 125 Lokacin caji mai sauri (h) 0.5 Matsakaicin ƙarfi(kW) 287 Matsakaicin karfin juyi (Nm) 535 Tsarin Jiki-4-4a Tsawon * Nisa* Tsawo(mm) 4782*1875*1489 Official 0-100km/h hanzari(s) 6.5 Matsakaicin gudun (km/h) 235 Nauyin sabis(kg) 1750 Tsawon(mm) 4782 Nisa(mm) 18) 1875 Tsawo

    • 2025 Geely Galactic Starship 7 EM-i 120km Pilot Version

      2025 Geely Galactic Starship 7 EM-i 120km Pilot ...

      BASIC PARAAMETER Manufacturing Geely Automobile Rank Karamin SUV Nau'in Makamashi Plug-in Hybrid WLTC Baturi Kewayon (km) 101 CLTC Kewayon baturi (km) 120 Lokacin cajin baturi (h) 0.33 saurin cajin baturi (%) 30-80 Tsarin jiki 5 kofa 5 wurin zama SUV 1.5 L Engine 1.5 218 Tsawon * Nisa * Tsayi (mm) 4740*1905*1685 Official 0-100km/h hanzari (s) 7.5 Matsakaicin saurin (km/h) 180 WLTC Haɗewar amfani da mai (...