Dangane da sabbin bayanan isar da saƙon da AITO Wenjie ta fitar, an ba da jimillar sabbin motoci 21,142 a cikin jerin motocin Wenjie a cikin watan Fabrairu, ƙasa da motoci 32,973 a watan Janairu. Ya zuwa yanzu, jimillar sabbin motocin da kamfanonin Wenjie suka kawo a cikin watanni biyu na farkon wannan shekarar sun zarce 54,000.
Dangane da samfura, sabon M7 na Wenjie ya yi mafi ban sha'awa, tare da raka'a 18,479 da aka kawo a watan Fabrairu. Tun bayan kaddamar da aikin a hukumance a ranar 12 ga watan Satumban bara da kuma fara jigilar kayayyaki a lokaci guda, adadin motocin Wenjie M7 ya zarce 150,000, kuma an kai sabbin motoci sama da 100,000. Dangane da halin da ake ciki yanzu, wasan na gaba na Wenjie M7 har yanzu yana da daraja.
A matsayin SUV na fasahar alatu na alamar Wenjie, Wenjie M9 yana kan kasuwa tun ƙarshen 2023. Adadin tallace-tallace a cikin watanni biyu da suka gabata ya wuce raka'a 50,000. A halin yanzu, wannan samfurin ya fara isar da saƙon a hukumance a duk faɗin ƙasar a ranar 26 ga Fabrairu, kuma ana tsammanin zai taimaka gabaɗayan aikin alamar Wenjie don ƙara haɓakawa nan gaba.
Dangane da kyakkyawan aiki a kasuwar tasha, a halin yanzu Wenjie yana haɓaka saurin isar da sabbin motoci. A ranar 21 ga Fabrairu, AITO Automobile a hukumance ya fitar da "Sanarwa kan Haɓaka Haɗin Kai na Wenjie M5/New M7", wanda ya nuna cewa don ba da gudummawa ga masu siye da biyan buƙatun ɗaukar mota cikin sauri, AITO Wenjie zai ci gaba da yin hakan. ƙara ƙarfin samarwa kuma zai yi tambayoyi. An taƙaita zagayen isar da kowane nau'in M5 na Duniya da Sabon M7 sosai. Ga masu amfani waɗanda suka biya ajiya tsakanin 21 ga Fabrairu da Maris 31st, ana sa ran isar da duk nau'ikan Wenjie M5 a cikin makonni 2-4. Ana sa ran isar da nau'ikan tuƙi mai ƙafa biyu da masu ƙayatarwa na sabon M7 a cikin makonni 2-4 bi da bi. Makonni 4, 4-6 makonni lokacin jagora.
Baya ga saurin isarwa, jerin Wenjie kuma yana ci gaba da inganta aikin abin hawa. A farkon Fabrairu, samfuran AITO sun haifar da sabon zagaye na haɓaka OTA. Ɗaya daga cikin manyan abubuwan da aka fi sani da wannan OTA shine fahimtar manyan tuƙi mai sauri da na birni wanda ba ya dogara da taswirar madaidaici.
Bugu da kari, wannan OTA ya kuma inganta ayyuka kamar aminci mai aiki na gefe, Lane Cruise Assist Plus (LCCPlus), guje wa cikas na fasaha, Taimakon Kiki na Valet (AVP), da Taimakon Kiliya na Hankali (APA). Girma yana haɓaka ƙwarewar tuƙi mai wayo na mai amfani.
Lokacin aikawa: Maris-06-2024