Ƙaddamar da aminci a cikin ci gaban masana'antu
Yayin da sabbin masana'antar abin hawa makamashi ke samun ci gaban da ba a taɓa yin irinsa ba, mayar da hankali kan daidaitawa mai wayo da ci gaban fasaha galibi yana mamaye mahimman abubuwan ingancin abin hawa da aminci. Duk da haka,GAC Aionya fito waje a matsayin fitilar alhakin, yana sanya aminci da ƙarfi a wurinsaman tsarin tsarin kamfanoni. Kamfanin koyaushe yana jaddada cewa aminci ba wajibi ba ne kawai, amma ginshiƙi na dabarun ci gaba. Kwanan nan, GAC Aion ya gudanar da wani babban taron gwaji na jama'a, yana gayyatar ƙwararrun masana'antu don shaida gagarumin saka hannun jari a matakan tsaro, gami da nunin raye-raye na gwajin faɗuwar Aion UT.
A lokacin da yawancin sabbin masana'antun motocin makamashi suka ba da fifikon matakan rage farashi, GAC Aion yana ɗaukar wata hanya ta dabam. Kamfanin ya sanya hannun jari mai mahimmanci a cikin bincike da haɓaka aminci, tare da ƙwararrun ƙwararrun gwajin lafiyar mutane sama da 200. Tawagar ta na gudanar da gwaje-gwaje sama da 400 na hadarurruka a kowace shekara, ta yin amfani da na'urorin gwajin na Thor na zamani da darajarsu ta kai yuan miliyan 10. Bugu da kari, GAC Aion na zuba jari fiye da yuan miliyan 100 a kowace shekara don tabbatar da cewa motocinsa ba wai kawai sun dace ba har ma sun zarce ka'idojin amincin masana'antu.
Sabbin fasalulluka na aminci da aiki na zahiri
GAC Aion yana ba da fifiko kan aminci a cikin sabbin fasalolin ƙirar sa, musamman akan ƙirar Aion UT. Ba kamar yawancin motocin matakin shigarwa waɗanda yawanci ke ba da jakunkunan iska guda biyu kawai ba, Aion UT sanye take da jakunkunan iska na V-dimbin ƙasa don samar da ingantacciyar kariya akan faffadan kewayo. Wannan la'akari da ƙira yana tabbatar da cewa ko da matasa fasinjoji za a iya kiyaye su yadda ya kamata a yayin da ake yin karo. Sabuwar makamashin 720° sabon makamashi na keɓantaccen karo na haɓaka aminci na haɓaka matrix ya rufe kusan duk yuwuwar yanayin karo, yana ƙara ƙarfafa sunanta don aminci.
Haƙiƙanin bayanan aikin yana nuna ƙaddamar da GAC Aion ga aminci. A wani babban lamarin da ya faru, wani samfurin Aion ya shiga cikin wani mummunan hatsari tare da wata babbar mota mai nauyin tan 36 da wata babbar bishiya. Ko da yake wajen motar ya yi mummunar lalacewa, amincin ɗakin fasinja ba shi da kyau kuma an rufe batir irin na mujallu cikin lokaci don hana duk wani haɗarin konewa da sauri. Abin sha'awa, mai shi ya sami ƙananan raunuka, yana tabbatar da ƙaƙƙarfan fasalulluka na aminci da ke cikin ƙirar GAC Aion.
Bugu da kari, Aion UT yana sanye da tsarin birki na gaggawa ta atomatik (AEB), fasalin da galibi ba ya samuwa a cikin ƙananan motoci masu tsada iri ɗaya. Wannan fasahar aminci ta ci gaba tana ƙara haɓaka sha'awar abin hawa kuma yana tabbatar da cewa GAC Aion yana kiyaye jagorancin aminci a cikin sabuwar kasuwar abin hawa makamashi mai fafatuka.
hangen nesa na ci gaba mai dorewa da kirkire-kirkire
Baya ga aminci, GAC Aion kuma ta himmatu wajen inganta fasahar fasaha da ci gaba mai dorewa. Kamfanin ya samu ci gaba sosai a fasahar batir, inda ya kera batir irin na mujallu mai tsawon fiye da kilomita 1,000 da kuma samun aikin caji cikin sauri na mintuna 15. Waɗannan ci gaban ba kawai inganta ayyukan motocin GAC Aion ba, har ma sun cimma manyan manufofin dorewar makamashi.
Dangane da hankali, GAC Aion ya gabatar da tsarin tuki mai hankali na AIDIGO da ingantaccen tsarin tuki na fasaha, kuma nan ba da jimawa ba za a sanye shi tare da radar Laser na ƙarni na biyu na Sagitar da kuma tsarin tuki na atomatik na ADiGO, yana nuna ƙudurin GAC Aion na kasancewa koyaushe. a sahun gaba a fasahar kera motoci. Wadannan sabbin abubuwa sun sanya GAC Aion a matsayin jagora a fagen sabbin motocin makamashi, wanda ke nuna niyyar GAC Aion na kera motocin lantarki masu inganci.
Ƙoƙarin neman aminci, inganci da fasaha na GAC Aion ya sami amincewar dubun-dubatar masu amfani. A cikin takardar shaidar manyan kungiyoyi masu iko, Gac Aion na Aion sun fara fuskoki da yawa kamar sabon ingancin makamashi, ƙimar riƙe da ƙimar kulawa, da kuma gamsuwa na ƙira, da gamsuwa na abokin ciniki. Ana kiran GAC Aion cikin ƙauna "Indestructible Aion", sunan da ke nuna jajircewar GAC Aion na samar da amintattun motoci masu aminci.
A taƙaice, GAC Aion ya ƙunshi tsarin kulawa da tunani na gaba da sabbin kera motocin Sinawa ke ɗauka. Ta hanyar ba da fifiko ga aminci, saka hannun jari a sabbin fasahohi, da kuma sadaukar da kai ga ci gaba mai dorewa, GAC Aion ba kawai inganta aikin abin hawa ba, har ma yana ba da gudummawa ga babban burin samar da kyakkyawar makoma ga ƙasar. Yayin da sabbin masana'antar motocin makamashi ke ci gaba da haɓakawa, GAC Aion ya ci gaba da tsayawa tsayin daka a cikin manufarsa ta zama ƙwaƙƙwarar goyan baya ga masu amfani, tabbatar da cewa ba a taɓa yin lahani ga aminci da inganci a cikin neman ci gaba.
Lokacin aikawa: Janairu-03-2025