BYD Seagullkaddamar a Chile, jagorancin Trend na birane kore tafiya
Kwanan nan, BYD ya ƙaddamar da BYD Seagullin Santiago, Chile. Kamar yadda samfurin BYD na takwas ya ƙaddamar a cikin gida, Seagull ya zama sabon zaɓi na salon tafiye-tafiye na yau da kullun a cikin biranen Chile tare da ƙaƙƙarfan jikin sa da kuzari da aikin kulawa.

Cristián Garcés, manajan alamar kamfanin ASTARA Group, dillalin BYD a Chile, ya ce: "Sakin BYD Seagull wani muhimmin ci gaba ne ga BYD a cikin kasuwar Chile. Wannan motar lantarki mai tsabta wacce ta dace da jigilar birane ta haɗu da ƙira da fasahohi da yawa. A matsayin sabon alamar motar makamashi, Mun himmatu wajen yin amfani da wadatattun fa'idodin motocin lantarki don haɓaka ingancin rayuwar mutane da ƙaddamar da abin hawa mai zurfi a cikin Seagull. kasuwa, tare da Mexico da Brazil suma suka ƙaddamar da wannan samfurin a farkon wannan shekara."

A cikin kasuwar Chilean, BYD Seagull an san shi da mafi kyawun abin hawa lantarki mai tsada tare da babban aikin sa, babban aminci da fasahar ci gaba. Idan aka kwatanta da samfura na matakin ɗaya, Seagull yana da fa'idodi masu fa'ida a cikin fasaha da aiki. Seagull yana da ingantaccen tsarin kokfit mai wayo, sanye take da kushin dakatarwa mai jujjuyawa mai inci 10.1, mai dacewa da Android Auto da Apple Carplay, tsarin taimakon murya na "Hi BYD", caji mara waya ta wayar hannu, USB Type A da tashar jiragen ruwa Nau'in C, da sauransu, don tuƙi mai wayo Bayar da ƙarin zaɓuɓɓuka.

Jirgin ruwan Seagull da aka kaddamar a Chile yana samuwa a nau'i biyu, tare da kewayon tafiye-tafiye na kilomita 300 da kilomita 380 (a ƙarƙashin yanayin aiki na NEDC). Sigar tafiye-tafiye na kilomita 380 na iya caji daga 30% zuwa 80% a cikin mintuna 30 kacal a ƙarƙashin yanayin cajin gaggawa na DC. Dangane da daidaita launi, Seagull yana da launuka uku da za a zaɓa daga cikin Chile, wato baƙar fata na dare, ruwan dumin rana da kore kore. Zane ya yi wahayi zuwa ga kayan ado na ruwa.
Cristián Garcés, manajan alamar ASTARA Group, dillalin BYD na Chilean, ya kara da cewa: "Game da tsarin aminci, Seagull yana ɗaukar tsarin jiki mai ƙarfi, sanye take da batura mai aminci, sanye take da jakunkuna 6 da tsarin birki na fasaha, da sauransu, don ba da cikakkiyar kariya ta aminci ga ma'aikatan SeagullD. ƙwaƙƙwaran ƙira ya sa ya yi fice a matakin kasuwa iri ɗaya.”

A nan gaba, BYD zai ci gaba da haɓaka matrix ɗin samfuransa a cikin kasuwar Chile, haɓaka ginin cibiyar sadarwar tallace-tallace a kasuwannin Latin Amurka, da haɓaka canjin wutar lantarki na sufuri na gida.
Lokacin aikawa: Afrilu-11-2024