• Amsa da himma ga manufofi kuma tafiye-tafiye kore ya zama mabuɗin
  • Amsa da himma ga manufofi kuma tafiye-tafiye kore ya zama mabuɗin

Amsa da himma ga manufofi kuma tafiye-tafiye kore ya zama mabuɗin

A ranar 29 ga watan Mayu, a wani taron manema labarai da ma'aikatar kula da muhalli da muhalli ta saba gudanarwa, kakakin ma'aikatar kula da muhalli da muhalli, Pei Xiaofei, ya yi nuni da cewa, sawun carbon ya kan yi nuni ne da jimillar hayaki mai gurbata muhalli da fitar da wani abu na musamman. bayyana a cikin carbon dioxide daidai.Waɗannan takamaiman abubuwan sun haɗa da samfura, daidaikun mutane, gidaje, cibiyoyi, ko kasuwanci.

Pei Xiaofei ya jaddada cewa, yayin da ake yawan amfani da albarkatun iskar Carbon kamar man fetur da kwal, za a kara yawan fitar da iskar Carbon Dioxide, wanda hakan zai haifar da babban sawun carbon.Akasin haka, idan aka rage yawan amfani da waɗannan albarkatun, za a rage fitar da iskar carbon dioxide, wanda zai haifar da ƙaramin sawun carbon.Don haka, rage yawan amfani da albarkatun da ke ɗauke da carbon shine babban ma'auni don rage hayaƙin carbon da rage sawun carbon.

Samfurin sawun carbon shine ra'ayi da aka fi amfani dashi a cikin sawun carbon.Yana nufin gaba dayan yanayin rayuwar samfur, gami da jimillar hayakin carbon da aka samar daga samarwa, sufuri, rarrabawa, amfani, da zubar da albarkatun kasa.Ma'auni ne na kamfanonin samarwa da samfurori.Mahimmin nuni na kore da ƙananan matakan carbon.

Don cimma burin "carbon biyu", yana da mahimmanci a sarrafa sawun carbon yadda ya kamata.

Pei Xiaofei ya ce, shirye-shiryen "Shirin Aiwatar da Tsarin Gudanar da Sawun Carbon" ya ƙunshi la'akari da tsare-tsare masu zuwa:

Na farko, kafa da inganta tsarin sarrafa sawun carbon.Farawa daga aiki na asali kamar ma'auni, dalilai, da ka'idodin hukuma, haɓaka sakin samfuran gabaɗayan ƙayyadaddun ƙididdigar sawun carbon sawun carbon da mahimmin ƙa'idodin tsarin lissafin sawun carbon sawun, kafa da haɓaka bayanan bayanan sawun carbon sawun, da tsarin kamar takaddun shaida, matsayi na matsayi. gudanarwa, da bayyanawa.

t

Na biyu shine gina tsarin aiki tare da halartar jam'iyyu da yawa.Ƙarfafa haɗin gwiwar manufofi, haɓaka tallafin kuɗi, haɓakawa da faɗaɗa yanayin aikace-aikacen don sawun carbon na samfuran da aka haɓaka, ƙarfafa matukan jirgi na gida da sabbin manufofin siyasa, haɓaka masana'antu a cikin manyan masana'antu don ɗaukar jagoranci a cikin gwaji, da samar da haɗin gwiwa da haɗin gwiwa, rabawa. alhakin, da kuma tsarin aiki na raba don haɓaka sawun carbon na samfur..

Na uku shine don haɓaka amincewar juna na duniya kan ƙa'idodin sawun carbon.Bi da yin hukunci game da ci gaban manufofin kasuwancin da ke da alaƙa da carbon da ƙa'idodin da ke da alaƙa da samfuran sawun carbon, haɓaka docking na ƙasa da ƙasa na ƙa'idodin sawun carbon, musayar da fahimtar juna game da ƙa'idodin sawun carbon tare da ƙasashe tare da haɗin gwiwar gina "Belt da Road". ", da rayayye shiga cikin samar da kasa da kasa nagartacce da dokoki, da kuma karfafa carbon sawun Aiki kasa da kasa musayar da hadin gwiwa.

Na huɗu shine haɓaka matakin ginin ƙarfin sawun carbon.Ƙarfafa ƙarfin lissafin sawun carbon sawun samfur, daidaita sabis na ƙwararru, haɓaka ƙungiyoyin ƙwararrun ƙwararru da cibiyoyi, da ƙarfafa ingancin bayanai, sarrafa bayanan tsaro, da kariyar mallakar fasaha.

Kayayyakin kera motoci suna farawa da sassa, daga cikinsu baturan sabbin motocin makamashi suna da mahimmanci, ba wai kawai suna da alaƙa da ƙwarewar fasinjojin jirgin ba, har ma da alaƙa da amincin fasinjojin.

A mai kyausabuwar motar makamashizai kawo kwarewa daban-daban ga fasinjoji dangane da sassa da tsarin motar.Sabbin motocin makamashi suna mayar da martani ga manufofin babu hayakin carbon da gurɓataccen sifili.Sabbin motocin makamashin da kamfaninmu ya fitar kuma suna ba da amsa ga manufofin tare da Kare ƙasar mahaifar ɗan adam tare.Muna da namu masana'antun masu samar da kayayyaki, kuma duk abin hawa tushe ne na farko.Yayin da muke riƙe ainihin manufarmu, za mu ba fasinjoji mafi kyawun sabis mai inganci mai yiwuwa.

 


Lokacin aikawa: Juni-05-2024