• BYD SONG PLUS 505KM, FWD Flagship EV, MY2021
  • BYD SONG PLUS 505KM, FWD Flagship EV, MY2021

BYD SONG PLUS 505KM, FWD Flagship EV, MY2021

Takaitaccen Bayani:

(1) Ƙarfin ƙugiya:.An sanye shi da na'urar batir mai inganci wanda ke ba motar damar yin tafiya har zuwa kilomita 505 akan caji guda.
(2) Kayayyakin mota: BYD SONG PLUS 505KM sanye take da tsarin taimakon tuƙi na fasaha, wannan motar kuma tana da fasahar aminci na ci gaba, gami da taimakon birki mai aiki, saka idanu tabo, birki na gaggawa ta atomatik da sauran ayyuka, yana ba da cikakkiyar kariya ta aminci.
(3) Bayarwa da inganci: muna da tushen farko kuma an tabbatar da ingancin inganci.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

(1) zanen bayyanar:
Zane na waje na BYD SONG PLUS 505KM na zamani ne kuma na zamani.Tsarin jiki mai daidaitacce yana ba da haske game da haɓakawa da inganci yayin samar da kyakkyawan aikin iska.Zanewar fuskar gaba tana da kaifi da ƙarfi, tare da babban grille ɗin shan iska da siririyar fitilolin mota suna nuna halayen dangi masu ƙarfi.Layukan jiki suna da santsi da taƙaitacciya, kuma gefen yana ba da salo mai salo da nau'i mai girma uku.An tsara na baya a hankali, sanye take da rukunin fitilun wutsiya na musamman da bututun shaye-shaye, yana nuna salon wasansa da ingantaccen ingancinsa.

(2)tsarar gida:
Ciki yana amfani da kayan aiki masu inganci da kyawawan ƙwararru don ƙirƙirar yanayin tuƙi mai daɗi da jin daɗi.Na'urar wasan bidiyo ta tsakiya tana ɗaukar tsari mai sauƙi da fahimta, an sanye shi da babban tsarin nunin allon taɓawa, kuma yana ba da ɗimbin ayyukan haɗin kai na fasaha.Ana yin kujerun da kayan dadi kuma suna ba da ayyuka daban-daban na daidaitawa don saduwa da bukatun fasinjoji daban-daban.Cikakken cikakkun bayanai na ciki, kamar kayan adon chrome na marmari da hasken yanayi mai sanyi, suna ƙara haɓaka ma'anar inganci gabaɗaya.

(3) Juriyar ƙarfi:
BYD SONG PLUS 505KM Ƙarfin wutar lantarki SUV ce mai amfani da wutar lantarki mai tafiyar kilomita 505.Yana amfani da ingantaccen tsarin tuƙi na lantarki don samar da ƙarfi mai ƙarfi da damar amfani na dogon lokaci.Bugu da kari, shi ma yana da faffadan sarari da dadi na ciki da kuma wadataccen ayyukan fasaha na fasaha.

(4) Baturin ruwa:
An sanye shi da fasahar baturi Blade.Batirin Blade sabon ƙirar baturi ne wanda ke ɗaukar ƙaƙƙarfan tsari, yana ba da damar fakitin baturi don adanawa da sakin makamashin lantarki da kyau, ta haka yana haɓaka kewayon tafiye-tafiye da aiki.

Mahimman sigogi

Nau'in Mota SUV
Nau'in makamashi EV/BEV
NEDC/CLTC (km) 505
Watsawa Akwatin abin gudu guda ɗaya abin hawan lantarki
Nau'in Jiki & Tsarin Jiki 5-kofofi 5-kujeru & ɗaukar kaya
Nau'in baturi & Ƙarfin baturi (kWh) Lithium iron phosphate baturi & 71.7
Matsayin Motoci & Qty Gaba & 1
Wutar lantarki (kw) 135
0-50km/h lokacin hanzari(s) 4.4
Lokacin cajin baturi (h) Cajin sauri: 0.5 Sannun caja:-
L×W×H(mm) 4705*1890*1680
Ƙwallon ƙafa (mm) 2765
Girman taya 235/50 R19
Kayan tuƙi Fata
Kayan zama Fatar kwaikwayo
Rim kayan Aluminum gami
Kula da yanayin zafi Na'urar kwandishan ta atomatik
Nau'in rufin rana Panoramic Sunroof mai buɗewa

Siffofin ciki

Allon tsakiya-12.8-inch Rotary & Touch LCD allon Bluetooth/ Wayar mota
Tsarin basirar da aka saka abin hawa--DiLink Intanet na Motoci/4G/OTA haɓaka/Wi-Fi
Daidaita matakin tuƙi-- Manual sama-ƙasa + baya-gaba Siffar motsi-- Gears na motsi tare da sandunan hannu na lantarki
Multifunction tuƙi Nunin kwamfuta --launi
Instrument - 12.3-inch cikakken LCD dashboard launi Madubin duban ciki --Anti-glare ta atomatik
Mai jarida/tashar caji --USB USB/Nau'in-C-- Layi na gaba: 2/Layi na baya: 2
Aikin caji mara waya ta wayar hannu-- Gaba Daidaita wurin zama direba --Baya-gaba/baya / babba-ƙananan (hanyar 4) / lantarki
Daidaita kujerar fasinja na gaba --Baya-gaba/baya/lantarki Ayyukan kujerun gaba-- dumama/shakata
Ƙwaƙwalwar wurin zama na lantarki - Wurin zama direba Daidaita kujerun layi na biyu--Backrest
Siffan kishingida wurin zama na baya--Sauke ƙasa Wurin hannu na gaba/Baya
Mai riƙe kofin baya Mai magana Qty--9
Taba hasken karatu Hasken yanayi na ciki - Multicolor
Wurin zama na baya Ikon rabon zafin jiki
Mota iska purifier Na'urar tace cikin mota PM2.5
Gilashin wutar lantarki na gaba/Baya Tagar lantarki ta taɓawa-Dukkan motar
Ayyukan anti-clamping taga Gilashin mai hana sauti da yawa-- Gaba
Gilashin sirrin gefen baya Mudubin banza na ciki - Direba + Fasinja na gaba
Na baya gilashin goge goge Tsarin sarrafa maganganun magana - Multimedia / kewayawa / tarho / kwandishan / rufin rana
Wayar hannu ta APP mai nisa - Ikon Ƙofa / fara abin hawa / sarrafa caji / kulawar kwandishan / yanayin yanayin abin hawa & ganewar asali / sakawa abin hawa / sabis na mai shi (neman tulin caji, tashoshin gas, wuraren ajiye motoci, da sauransu) / kulawa & gyara alƙawari  

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • BYD TANG 635KM, AWD Flagship EV, MY2022

      BYD TANG 635KM, AWD Flagship EV, MY2022

      Bayanin Samfurin (1) ƙirar bayyanar: Fuskar gaba: BYD TANG 635KM yana ɗaukar babban grille na gaba mai girma, tare da ɓangarorin grille na gaba da ke shimfiɗa zuwa fitilolin mota, yana haifar da tasiri mai ƙarfi.Fitilar fitilun LED ɗin suna da kaifi sosai kuma suna sanye da fitulun gudu na rana, wanda ke sa gabaɗayan fuskar gaba ta fi daukar ido.Gefe: Kwancen jikin yana da santsi da ƙarfi, kuma an haɗa rufin da aka daidaita tare da jiki don mafi kyawun rage w ...

    • BYD Han 715KM, Farawa FWD Daraja EV, MY2022

      BYD Han 715KM, Farawa FWD Daraja EV, MY2022

      Bayanin Samfur (1) Tsarin bayyanar: Tsarin fuska na gaba: Fuskar gaban BYD HAN715KM yana ɗaukar ƙirar grille mai girman girman hexagonal iska, wanda ya dace da ɗigon kayan ado na chrome a kusa da shi, yana haifar da bayyanar da za a iya gane shi sosai.Fitilar fitilun suna amfani da hanyoyin hasken LED don samar da tasirin hasken matrix mai kaifi, yana ƙara jin daɗin abin hawa.Jiki mai jujjuyawa: Jiki yana da layukan santsi, layi mai sauƙi da kyau,...

    • BYD YUAN PLUS 510KM, Tutar EV, MY2022

      BYD YUAN PLUS 510KM, Tutar EV, MY2022

      Bayanin Samfur (1) ƙirar bayyanar: Tsarin waje na BYD YUAN PLUS 510KM mai sauƙi ne kuma na zamani, yana nuna ma'anar salon motar zamani.Fuskar gaba tana ɗaukar babban ƙirar grille mai ɗaukar iska hexagonal, wanda haɗe tare da fitilun LED yana haifar da tasirin gani mai ƙarfi.Layukan jiki masu santsi, haɗe tare da cikakkun bayanai irin su chrome trim da ƙirar wasanni a bayan sedan, suna ba motar haɓaka mai ƙarfi da kyan gani ...

    • BYD TANG DM-p 215KM, 1.5T AWD Tuta, MY2022

      BYD TANG DM-p 215KM, 1.5T AWD Tuta, MY2022

      Siffar Samfur (1) Zane-zane: Ƙirar waje: Ƙirar waje ta BYD TANG DM-P na gaye ne kuma na wasa.Layukan jiki suna da santsi, kuma fuskar gaba tana ɗaukar harshe na musamman na ƙirar iyali.An sanye shi da babban injin shan iska da fitilun fitillu masu kaifi, yana haifar da tsauri da bayyanar zamani.(2) Zane na cikin gida: Tsarin cikin gida: Kayan aiki masu daraja da kyawawan kayan fasaha ana amfani da su a cikin motar don ƙirƙirar lux ...

    • BYD Seagull Flying Edition 405km 2023 Motocin Lantarki

      BYD Seagull Flying Edition 405km 2023 Electric ...

      Samfurin BASIC PARAMETER BYD Seagull 2023 Fitowa Mai Yawo Basic Sigar Mota Tsarin Jiki: 5-kofa 4-kujera hatchback Tsawon x nisa x tsawo (mm): 3780x1715x1540 Wheelbase (mm): 2500 Nau'in wutar lantarki: Wutar lantarki mai tsafta Matsakaicin saurin hukuma (km/h) : 130 Wheelbase (mm): 2500 Girman ɗakunan kaya (L): 930 Nauyin nauyi (kg): 1240 injin lantarki mai tsaftataccen tafiya na lantarki (km): 405 Nau'in Mota: Magnetic na dindindin / synchronou...

    • BYD D1 418KM, Lingchuang EV, MY2021

      BYD D1 418KM, Lingchuang EV, MY2021

      Siffar Samfura (1) Tsarin bayyanar: BYD D1 418KM yana ɗaukar ƙira mai sauƙi da avant-garde.Na waje na abin hawa yana da layi mai santsi da ƙarfi, wanda ya haɗa da wasu abubuwa na gaye.Fuskar gaba ta ɗauki babban injin shan iska kuma an sanye shi da ƙirar fitilun fitilun da aka dakatar, wanda ke ƙara yanayin yanayin abin hawa.Gefen jiki yana ɗaukar ƙirar ƙira, yana nuna haɓakar abin hawa.A baya dauko...