BYD Seagull Flying Edition 405km, Mafi ƙasƙanci tushen Farko, EV
BASIC PARAMETER
abin koyi | BYD Seagull 2023 Flying Edition |
Asalin Ma'aunin Mota | |
Siffar Jiki: | 5-kofa 4-seater hatchback |
Tsawon x nisa x tsawo (mm): | 3780x1715x1540 |
Ƙwallon ƙafa (mm): | 2500 |
Nau'in wutar lantarki: | lantarki mai tsafta |
Matsakaicin saurin aiki na hukuma (km/h): | 130 |
Ƙwallon ƙafa (mm): | 2500 |
Girman ɗakin kaya (L): | 930 |
Nauyin Nauyin (kg): | 1240 |
injin lantarki | |
tsantsar kewayon tafiye-tafiye na lantarki (km): | 405 |
Nau'in Motoci: | Magnet/synchronous na dindindin |
Jimlar ƙarfin mota (kW): | 55 |
Jimlar karfin juyi (N m): | 135 |
Adadin motoci: | 1 |
Tsarin Motoci: | Gaba |
Nau'in baturi: | Lithium iron phosphate baturi |
Ƙarfin baturi (kWh): | 38.8 |
Daidaita Cajin: | Tarin cajin sadaukarwa + tarin cajin jama'a |
Hanyar caji: | sauri caji |
Lokacin caji mai sauri (awanni): | 0.5 |
gearbox | |
Adadin kayan aiki: | 1 |
Nau'in Akwatin Gear: | Motar lantarki mai sauri guda ɗaya |
chassis tuƙi | |
Yanayin tuƙi: | gaban mota |
Tsarin jiki: | Unibody |
Tushen Wuta: | taimakon lantarki |
Nau'in Dakatarwar Gaba: | Dakatar da McPherson mai zaman kanta |
Nau'in Dakatarwar Baya: | Torsion beam dakatarwa mara zaman kanta |
birki na dabaran | |
Nau'in Birkin Gaba: | Fayil mai iska |
Nau'in Birkin Baya: | Disc |
Nau'in Yin Kiliya: | lantarki birki |
Bayanan taya na gaba: | 175/55 R16 |
Ƙayyadaddun Taya ta Baya: | 175/55 R16 |
Kayan aiki: | aluminum gami |
Taya ƙayyadaddun bayanai: | babu |
aminci kayan aiki | |
Jakar iska don babban wurin zama na fasinja: | Babban ●/Mataimaki ● |
Jakar iska ta gaba/baya: | gaba ●/baya- |
Iskar labulen gaba/baya: | Gaba ●/Baya ● |
Nasihu don rashin ɗaure bel ɗin kujera: | ● |
ISO FIX wurin zama na yara: | ● |
Na'urar saka idanu matsa lamba: | ● Ƙararrawar matsa lamba ta taya |
Ci gaba da tuƙi ba tare da matsi na taya ba: | - |
Birkin kullewa ta atomatik (ABS, da sauransu): | ● |
rarraba karfin birki | ● |
(EBD/CBC, da sauransu): | |
taimakon birki | ● |
(EBA/BAS/BA, da dai sauransu): | |
kula da jan hankali | ● |
(ASR/TCS/TRC, da dai sauransu): | |
kula da kwanciyar hankali abin hawa | ● |
(ESP/DSC/VSC da dai sauransu): | |
Yin parking ta atomatik: | ● |
Taimako na sama: | ● |
Kulle ta tsakiya a cikin motar: | ● |
makullin nesa: | ● |
Tsarin farawa mara maɓalli: | ● |
Tsarin shigarwa mara maɓalli: | ● |
Siffofin Cikin Mota/Kyautatawa | |
Kayan tuƙi: | ●Fata |
Daidaita wurin tuƙi: | ● sama da ƙasa |
● gaba da baya | |
Sitiyarin aiki da yawa: | ● |
Sensor na gaba/baya parking: | gaba-/baya ● |
Bidiyon taimakon tuƙi: | ●Hoton baya |
Tsarin jirgin ruwa: | ● Gudanar da jirgin ruwa |
Canjin yanayin tuƙi: | ● Standard/Ta'aziyya |
●Motsa jiki | |
●Snow | |
●Tattalin Arziki | |
Motar wutar lantarki mai zaman kanta a cikin mota: | ●12V |
Nunin kwamfutar tafi-da-gidanka: | ● |
Girman kayan aikin LCD: | ●7 inci |
Ayyukan caji mara waya ta wayar hannu: | ●Layi na gaba |
wurin zama sanyi | |
Kayan zama: | ●Fatar kwaikwayo |
Kujerun wasanni: | ● |
Hanyar daidaita kujerar direba: | ● Daidaita gaba da baya |
● Gyaran baya | |
● Daidaita tsayi | |
Hanyar daidaita kujerar fasinja: | ● Daidaita gaba da baya |
● Gyaran baya | |
Daidaita Wutar Wutar Lantarki na Babban/ Fasinja: | main ●/sub- |
Yadda ake ninka kujerun baya: | ●Za a iya saukar da shi gaba ɗaya kawai |
Wurin hannu na gaba/baya: | gaba ●/baya- |
multimedia sanyi | |
Tsarin kewayawa GPS: | ● |
Nunin bayanan zirga-zirga: | ● |
LCD allon na'ura wasan bidiyo na tsakiya: | ●Taba LCD allon |
Girman allo na tsakiya na tsakiya: | ● 10.1 inci |
Wayar Bluetooth/Mota: | ● |
Haɗin wayar hannu/taswira: | ● haɓaka OTA |
sarrafa murya: | ● Zai iya sarrafa tsarin multimedia |
●Mai sarrafa kewayawa | |
● Iya sarrafa wayar | |
● Na'urar sanyaya iska mai iya sarrafawa | |
Intanet na Motoci: | ● |
Fannin sauti na waje: | ●USB |
Kebul/Nau'in-C ke dubawa: | ●1 layi na gaba |
Adadin masu magana (raka'a): | ●4 masu magana |
daidaitawar haske | |
Madogararsa mai ƙarancin haske: | ● LED |
Madogarar haske mai tsayi: | ● LED |
Fitilolin gudu na rana: | ● |
Fitilolin mota suna kunna da kashewa ta atomatik: | ● |
Ana daidaita tsayin fitilar gaba: | ● |
Windows da madubai | |
Gilashin wutar lantarki na gaba/baya: | Gaba ●/Baya ● |
Ayyukan ɗaga maɓalli ɗaya ta taga: | ● Wurin zama na tuƙi |
Ayyukan anti-tunkuwar taga: | ● |
Aikin madubi na waje: | ● Daidaita wutar lantarki |
● dumama madubi na baya | |
Aikin madubi na baya na ciki: | ●Manual anti-glare |
Mudubin banza na ciki: | ●Main tuki + fitilu |
● Wurin zama Copilot + fitilu | |
launi | |
Launin jiki na zaɓi | iyakacin duniya dare baki |
Buding kore | |
peach foda | |
dumi rana fari | |
Akwai launukan ciki | haske teku blue |
dune foda | |
Dark blue |
BAYANIN HARBI
Seagull yana ci gaba da wani ɓangare na ƙirar ƙirar ruwan teku, tare da kaifi da kusurwoyi. Layin layi na LED na hasken rana yana gudana, sigina na juyawa suna cikin "kusurwoyin ido", kuma a tsakiyar akwai fitilolin LED tare da haɗakar da nisa da kusa da katako, waɗanda kuma suna da buɗewa da rufewa ta atomatik da ayyuka na nesa da kusa. A cewar IT Home, wannan motar tana da launuka na waje guda 4, waɗanda ake yiwa suna "Sprout Green", "Extreme Night Black", "Peach Pink", da "Warm Sun White". Launuka huɗu suna da salo daban-daban.
KYAUTA DA KYAUTA
Muna da tushen farko kuma an tabbatar da ingancin inganci.
BAYANIN KYAUTA
1. Zane na waje
Tsawon, nisa da tsayin Seagull sune 3780*1715*1540 (mm), kuma ƙafar ƙafar ita ce 2500mm. Ƙungiyar ƙira ta ƙirƙiri wani sabon haɗe-haɗe na jiki don Seagull. Dukkanin jerin Seagull suna sanye da madubai masu zafi na waje a matsayin ma'auni, kuma ƙofofin ƙofa suna ɗaukar ƙirar ƙira, wanda ba wai yana inganta yanayin iska ba, har ma ya fi dacewa da salon abin hawa. Bayanin wutsiya na tekun teku yana maimaita fuskar gaba, tare da siffofi masu ma'ana da maɗaukaki, kuma cikakkun bayanai na ƙira sun kasance na musamman. Fitilar wutsiya ita ce mafi shaharar ƙira ta nau'in ƙira a zamanin yau, tare da abubuwan ƙira da ake kira "kankara sanyi" a bangarorin biyu, wanda ke da tasirin gani na musamman. The Seagull yana tafiyar da baya da bambanci fiye da abin hawa na yau da kullun na lantarki. Yana hanzarta sannu a hankali da layi. Babu shakka wannan ingancin tuƙi ne wanda motocin da suke da irin wannan matakin ba za su iya bayarwa ba.
2.Interior Design
Siffar ƙira ta BYD Seagull ta tsakiya tana kama da kamannin tekun da ke tashi sama a kallon farko, tare da duka tashin hankali da shimfidawa. Kodayake samfurin matakin-shigarwa ne, tsakiyar ikon Seagull har yanzu yana rufe da ƙasa mai laushi a wuraren da masu amfani ke taɓa su akai-akai. Salon na'urar sanyaya iska ta "cyberpunk" ita ma ɗaya ce daga cikin abubuwan gaye na cikin gida, wanda ya yi daidai da wurare masu zafi na hankalin matasa. Kushin dakatarwa mai jujjuyawa mai inci 10.1 zai bayyana azaman daidaitaccen kayan aiki. An sanye shi da tsarin haɗin yanar gizo mai hankali na DiLink kuma yana haɗa ayyukan nishaɗin multimedia, kewayawa na AutoNavi, ayyukan abin hawa da saitunan bayanai. Ƙarƙashin allon kulawa na tsakiya shine cibiyar kulawa don daidaita kayan aiki, yanayin tuki da sauran ayyuka. Yana kama da sabon labari, amma har yanzu yana ɗaukar ɗan lokaci don dacewa da wannan sabuwar hanyar aiki.
Kayan aikin LCD mai inci 7 kuma yana bayyana akan sabuwar motar, yana ba ku damar duba bayanai kamar saurin gudu, wuta, yanayin tuƙi, kewayon tafiye-tafiye, da amfani da wutar lantarki. Tutiya mai magana uku yana ɗaukar haɗin launuka biyu, yana ba da sabon tasirin gani. Za a iya amfani da ɓangarorin hagu da dama don daidaita saitunan tafiye-tafiye, canjin allo na tsakiya, duba bayanan kayan aiki, da daidaita ƙarar. Jakkunan iska na babban/ fasinja da jakunkunan labule na gaba da na baya duk daidaitattun fasalulluka ne na Seagull. Kujerun wasannin motsa jiki na fata guda daya na nuna salon samartaka, kuma abin mamaki shi ne babban kujeran direba yana dauke da gyaran wutar lantarki.
Ƙarfin ƙarfi
Dangane da iko, matsakaicin ƙarfin injin lantarki na 2023 BYD Seagull Free Edition shine 55kw (75Ps), matsakaicin ƙarfin wutar lantarki shine 135n. Wutar lantarki ce mai tsafta, yanayin tuƙi shine tuƙin ƙafar gaba, akwatin gear akwati ne mai sauri guda ɗaya don motocin lantarki, kuma nau'in akwatin gear ɗin akwati ne mai ƙayyadaddun kayan rabo.