2024 NETA L Tsawon Nisan kilomita 310, Mafi ƙasƙanci Tushen Farko
BASIC PARAMETER
Kerawa | United Motors |
Daraja | SUV mai matsakaicin girma |
Nau'in makamashi | Extended-keway |
Wurin Lantarki na WLTC(km) | 210 |
Rage Lantarki na CLTC (km) | 310 |
Lokacin cajin baturi (h) | 0.32 |
Matsakaicin cajin baturi (%) | 30-80 |
Matsakaicin ƙarfi (kW) | 170 |
Matsakaicin karfin juyi (Nm) | 310 |
Akwatin Gear | Watsawa guda ɗaya |
Tsarin jiki | 5-kofofi, 5-kujeru SUV |
Motoci (Ps) | 231 |
Tsawon * nisa * tsayi (mm) | 4770*1900*1660 |
Hanzarta (s) na aiki na 0-100km/h | 8.2 |
Matsakaicin gudun (km/h) | 180 |
Nauyin sabis (kg) | 1950 |
Tsawon (mm) | 4770 |
Nisa (mm) | 1900 |
Tsayi (mm) | 1660 |
Nau'in Skylight | Ana iya buɗe hasken sararin sama |
Abun tuƙi | bawo |
Tsarin motsi | Canjin canjin lantarki |
Kayan zama | Fatar kwaikwayo |
Aikin wurin zama na gaba | Dumama |
Samun iska | |
Massage | |
Mai magana da kai |
WAJEN WAJE
Tsarin bayyanar: Fuskar gaban 2024NETA L yana da tsari mai sauƙi, tare da ƙungiyar haske da mashigin iska mai triangular da ke samar da "X". A ƙasa akwai grille trapezoidal tare da dige-gefe chrome ado.

Tsarin jiki: NETA yana matsayi a matsayin matsakaicin SUV, tare da ƙirar gefe mai sauƙi da rufin da aka dakatar; bayan motar cike yake da siffa kuma sanye take da fitilun wutsiya iri-iri.

CIKI
Smart Cockpit: Na'urar wasan bidiyo ta NETA L tana ɗaukar shimfidar lullubi tare da ƙira mai sauƙi, an nannade shi cikin babban yanki na kayan laushi, kuma rukunin kayan ado na azurfa yana gudana ta cikin na'ura wasan bidiyo na tsakiya.

Allon kula da cibiyar: Akwai allo mai girman inch 15.6 a tsakiyar na'ura mai kwakwalwa, tana gudanar da tsarin NETA OS, sanye take da guntuwar Qualcomm Snapdragon 8155P, da rumbun adana bayanai, inda zaku iya saukewa da amfani da aikace-aikace irin su iQiyi da QQ Music.

Ƙungiyar kayan aiki: Ƙungiyar kayan aikin NETA L tana da siriri siriri, tare da nuna saurin gudu a tsakiya, bayanan gear da aka nuna a hannun dama, da bayanin rayuwar baturi a ƙasa.

Allon fasinja: sigar NETA L ja tana sanye da allon fasinja mai inci 15.6, wanda galibi ke ba da nishaɗi ga fasinja. Yana iya amfani da APPs irin su iQiyi, QQ Music, Himalaya, da dai sauransu, kuma yana iya sarrafa iska da dumama wurin zama na fasinja.Steering wheel: NETA L an sanye shi da sitiya mai magana guda uku, an nannade shi da fata, an yi masa ado da baƙar fata mai haske mai haske a bangarorin biyu, kuma sanye take da maɓallan abin nadi. Aljihu yana canjawa, sanye take da kayan aiki na lantarki da aka yi amfani da shi, an haɗa shi da sitiya mai magana uku, an nannade shi da fata. na sitiyari, kuma an haɗa shi da maɓalli na taimako.Kujeru: NETA L yana sanye da kujerun fata na kwaikwayo, an ƙawata bayan baya tare da dinkin lu'u-lu'u, kuma layin gaba yana sanye da dumama wurin zama, samun iska, tausa da sauti na headrest.

Wurin zama na sifili: Matukin jirgin yana sanye da wurin zama na sifili tare da hutun ƙafar lantarki kuma yana goyan bayan yanayin SPA mai maɓalli ɗaya.

Rear sararin samaniya: The raya bene na NETA L ne lebur, wurin zama matashin da aka kauri padded, yana goyon bayan 4/6 rabo karkata, da raya kujeru sanye take da zafafan kujeru.
Allon kulawa na tsakiya zai iya sarrafa aikin ta'aziyyar wurin zama. Ana iya daidaita iska da dumama a matakai uku. Hakanan yana iya daidaita yanayin tausa wurin zama da yanayin sifilin nauyi na fasinja.
Firinji na Mota: An sanye shi da firjin mota mai karfin 6.6L, wanda ke cikin hannun riga na gaba.
Maɓallin Boss: Gidan fasinja yana sanye da maɓallin shugaba don sauƙaƙe fasinjoji don daidaita gaba da bayan wurin zama da kusurwar madaidaicin baya.

Karamin teburi: Layin baya yana sanye da ƙaramin tebur mai naɗewa, wanda aka naɗe da abu mai laushi kuma a ɗaga shi don hana abubuwa faɗuwa.
